Diễn đàn quảng cáo rao vặt

Diễn đàn quảng cáo rao vặt, đăng tin quảng cáo rao vặt top 1, May mặc thịnh phát, quảng cáo mua bán thời trang, rao tin là top.

:: Diễn Đàn quảng cáo rao vặt - Đăng tin là top ::

Thành viên là lòng cốt của diễn đàn.

BQT mong rằng các bạn sẽ luôn hoạt động nghiêm túc và hiệu quả để xây dựng một diễn đàn ngày càng phát triển.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 KFC giảm giá khủng, ăn trưa chỉ 25k on Fri Oct 20, 2017 6:14 am

Báo cả nhà hay tin là KFC lại thay đổi giá rồi nha. Lần này là... giảm giá Smile)
Cụ thể là Combo Trưa Nay Ăn Gì hiện tại chỉ còn 25k thôi (cơm gà Xiên Que, cơm đùi gà Quay Tiêu/Flava, cơm gà Giòn Cay/Truyền Thống, cơm Phi-lê gà Quay Tiêu/Flava) và Bơ gơ cũng chỉ có 29k (burger Zinger và Burger gà quay Flava).
Và đặc biệt hơn, KFC còn áp dụng cho cả giao hàng tận nơi miễn phí nữa, nên từ giờ trở đi nằm phè phỡn ở nhà khỏi nấu cơm order KFC giao hàng ăn cho nó phẽ~~
Ahihi <3
Luv yew <3

Xem lý lịch thành viên
Giảm lần này là hợp lý quá nè. 25k/phần cơm là vừa túi tiền. Phù hợp cho cả sinh viên tụi mình nữa, muốn tìm một nơi ăn trưa ngon, bổ, rẻ thì lựa chọn KFC là chính xác nhất rồi.

Xem lý lịch thành viên
Có cả bơ gơ nữa này. Mình thích các bơ gơ gà quay của KFC. <3 <3 <3

Xem lý lịch thành viên
Giảm giá như chất lượng phần ăn không giảm giá. Ăn vẫn no căng như hồi trước í. Mình là fan của TNAG nè , trưa đi làm lười mang theo cơm, may thay có KFC kế bên công ty mình, nên trưa nào cũng ghé KFC ăn cả.

Xem lý lịch thành viên
Bơ gơ tiết kiệm đc 20k nữa kìa bạn :"> Giống như vừa bán vứa cho ấy nhỉ.

Xem lý lịch thành viên
Quàooooo có giao hàng luôn (y) xác định mỗi trưa sẽ ăn Kfc rồi nha Very Happy này thì phục vụ đến tận răng, sao không ủng hộ cho được.

Xem lý lịch thành viên
Kết cái gà xiên que :v ăn riết ghiền luôn, ngày nào cũng phai lê la ăn KFC rồi mới về nhà, nhiều khi về không chịu ăn cơm, má chửi quá trời.

Xem lý lịch thành viên
Nghe đâu mới đổi mà pk? Chứ tuần rồi vẫn giá 35k.

Xem lý lịch thành viên
Giao hàng thì vẫn phải trên 80k đúng ko ạ? Cuối tháng rồi hầu bao eo hẹp, tự nhiên dọc bài của thớt nổi con thèm KFC.

Xem lý lịch thành viên
Chời ơi, chở đợi mỏi mòn TNAG cũng quay trở lại và lợi hại hơn xưa.

Xem lý lịch thành viên
Trên 80k thì KFC nó mới giao miễn phí nhé mấy bợn

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]